ราคา 6200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
เลขที่ห้อง 62
โครงการ เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม | THE FINE @ River | เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ | THE FINE @ River Sathorn -Taksin | THE FINE @ River สาทร-เจริญนคร

Golf Chrit
0815596544
2018-10-04 10:59:01.0
เลขที่ประกาศ: 253618
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่าคอนโด เดอะ ฟายน์ แอนด์ รีเวอร์ เจริญนคร 17 อาคาร B หันหน้ารับแม่น้ำเจ้าพระยา ชั้น 5 ขนาด 62 ตารางเมตร ตึก B ซอยโรงแรมไอบิส ติดแม่น้ำเจ้าพระยา ตกแต่งครบ มีแอร์ โต๊ะ เตียง ตู้ ตู้เย็น ไมโครเวฟ ทุกอย่างครบ อยู่เอง ห้องใหม่ ราคาเพียง 22,000 บาท ต่อเดือน หรือ ขายเพียง 6,200,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง) ติดต่อ 081 559 6544 ปากซอยมีของกินมากมาย ทั้งก๋วยเตี๋ยว และไอศกรีม Condo For Rent at The Fine@River at Charoen Nakorn 17 / Building B / Good View : See Chrao praya River Floor 5 / 62 sq.m. with fully furnished Building B / Close Ibis Hotel at Chrao praya River / New Room Only 22,000 baht per month Or Sale Only 6,200,000 baht / Transfer Fee 50:50 Contact 081 559 6544
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเจริญนคร ซอยเจริญนคร17
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
2
พื้นที่โครงการ:
1312.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ชั้น
จำนวนห้อง:
187 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ให้เช่า The Fine @River (สาทร-เจริญนคร 17) - คอนโด ขาย
เดอะ ฟายน์ แอท ริเวอร์ คอนโดมิเนียม | THE FINE @ River | เดอะ ฟายน์ แอท รีเวอร์ | THE FINE @ River Sathorn -Taksin | THE FINE @ River สาทร-เจริญนคร

รายละเอียดอาคาร 2 อาคาร